♫musicjinni

JOHARI: SIWEZI KUWA NA MTOTO NA RAY KIGOSI/ SIHIJATI KUOLEWA NA MSANII

#Wasafitv #Refresh

#LIVE : GOOD MORNING NDANI YA WASAFI FM - DECEMBER 02, 2020

MABUSU KAMA YOTE RAY KIGOSI NA JOHARI WAKIWA ZANZIBAR

QUEEN DARLEEN: NILIMUULIZA BABA KUHUSU DADA YETU/ MIMI NAPENDA MAPENZI

MADEBE LIDAI AWAVUA NGUO KWEUPEE RAY KIGOSI, JB // HAWAJIELEWI BALAA ZITO...

Hatimaye Johari akiri kuwa na mtoto! Ni wa Ray?

JOHARI AMWAGA MACHOZI mbele ya Kamera / "Ikifika siku Nitaongea"

CHUCHU “SIWEZI KUZAA TENA, RAY KIGOSI, SIZANI, NIMEMPONGEZA MABABY WAKE WAKUBWA MPAKA WADOGO”

RAY KIGOSI ATUMIA KAULI YA HARMONIZE KUIELEZEA BONGO MOVIE/ SIYABONGA YA GABO INA MAKOSA

Kimenuka Chuchu Hans amtukana Johari Live / Mwizi wa Mume

PENZI La RAY KIGOSI Na CHUCHU HANS Limerudi Full Mahaba Zanzibar

Irene UWOYA: Dogo Janja AMECHEPUKA Kwenye Ndoa / SIWEZI / Ngoja Niachane na Hichi Kitu...!!!

MABANTU WALIVYOKICHAFUA KAHAMA NA SPONSA - #TUMEWASHANATIGO

#EXCLUSIVE: AUNTY EZEKIEL Azungumzia MIMBA Yake - "KUSAH ni MWANAUME"

Masanja.. AIHUSISHA KWANGWARU YA DIAMOND KWENYE MAHUBIRI KATIKA MSIBA WA MAMA YAKE SHIGONGO.

Jackline Wolper asimulia alivyonyang'anywa gari

EXCLUSIVE: RAY Amkana JOHARI Mbele ya CHUCHU HANS "Sio MPENZI Wangu"

WATOTO 10 MAARUFU TANZANIA, MTOTO WA KIBA AWEKWA KATI NA WATOTO WA DIAMOND PLATNUMZ,

Ikoh Interview - Ray Kigosi & Oprah in Bujumbura #bongo movie

BIG CHAWA FT SINTA, JUMA NATURE HUYU HAPA

Disclaimer DMCA